Máy khai thác APW17 1215A
  • Máy khai thác APW17 1215A Máy khai thác APW17 1215A
Máy khai thác APW17 1215A
Xinjinyi là một nhà lãnh đạo chuyên nghiệp China Mining Machine Power APW17 1215A Nhà sản xuất với chất lượng cao và giá cả hợp lý. Chào mừng bạn đến với chúng tôi. Bitmain thế hệ mới APW17 APW171215A APW171215C Cung cấp năng lượng máy khai thác PSU phù hợp với Antminer S21 S21Pro S21XP S19JXP KS5 KS5PRO AL1 AL1 Điện áp DC đầu ra từ 12V đến 15V và dòng điện đầu ra là 267A
Gửi yêu cầu
Mô tả Sản phẩm
Cung cấp năng lượng máy khai thác APW17 1215A.
Máy khai thác Trung Quốc Power APW17 1215A Nhà máy cung cấp trực tiếp. Xinjinyi là một nhà sản xuất và nhà cung cấp máy khai thác máy khai thác APW17 1215A tại Trung Quốc.
APW171215A, điện áp DC 12V-15V, dòng điện 267A (đầu vào 220V)
Hàm: S21 S19JXP KS5 KS5PRO Máy khai thác làm mát bằng không khí
Ngày vận chuyển: Có thể được vận chuyển ngay lập tức
Địa chỉ giao hàng: Trung Quốc/Hồng Kông, Trung Quốc (tham khảo ý kiến ​​nhân viên để biết chi tiết)
Liếc sản phẩm
Out1: DC Điện áp : 12V-15V
OUT1: Dòng điện có giá trị (đầu vào 220V)
OUT2: DC Điện áp
OUT2: Dòng điện có giá trị (đầu vào 220V)
Thông số đóng gói :
Kích thước (chiều dài*chiều rộng*chiều cao, gói w/o)
254.6*251.6*63mm
Kích thước (chiều dài*chiều rộng*chiều cao, với gói)
375*350*130 mm
Trọng lượng mạng :
3,7kg
Tổng trọng lượng :
3,9kg
Thẻ nóng: Máy khai thác APW17 1215A